പുരാതന രാശിചക്രത്തിലെ നിങ്ങളുടെ സ്കോർപിയോ റാസി

പുരാതന ജ്യോതിഷത്തിലെ മൂന്നാമത്തെ രാശിയായി രൂപംകൊണ്ട വൃശ്ചികം ഒരു വിഷമുള്ള തേളിന്റെ ചിത്രം അവതരിപ്പിക്കുന്നു. വൃശ്ചികം ചെറിയ നക്ഷത്രരാശികളായ (ഡെകാൻസ്) ഒഫിയൂക്കസ്, സെർപൻസ്, കൊറോണ ബോറാലിസ് എന്നിവയുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. ആധുനിക ജാതകത്തിൽ രാശിചക്രത്തിന്റെ ജ്യോതിഷ വായനയിൽ, നിങ്ങളുടെ കുണ്ഡലിയിൽ നിന്ന് സ്നേഹം, ഭാഗ്യം, ആരോഗ്യം എന്നിവ കണ്ടെത്താനും നിങ്ങളുടെ വ്യക്തിത്വത്തെക്കുറിച്ച് ഉൾക്കാഴ്ച നേടാനും നിങ്ങൾ ജാതകം നോക്കുന്നു.

എന്നാൽ അതിന്റെ തുടക്കത്തിൽ ഈ രീതിയിലായിരിന്നുവോ വായിച്ചിരുന്നത്?

മുന്നറിയിപ്പ്! ഇതിന് ഉത്തരം നൽകുന്നത് നിങ്ങളുടെ ജ്യോതിഷത്തെ അപ്രതീക്ഷിത രീതികളിൽ തുറക്കും – നിങ്ങളുടെ കുണ്ട്ലി പരിശോധിക്കുമ്പോൾ നിങ്ങൾ ഉദ്ദേശിച്ചതിൽ നിന്ന് നിങ്ങളെ മറ്റൊരു യാത്രയിലേക്ക് നയിക്കും.

ഞങ്ങൾ പുരാതന ജ്യോതിഷം പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുകയും പുരാതന കുണ്ഡലിയുടെ കന്നി, തുലാം എന്നിവ പരിശോധിക്കുകയും ചെയ്ത ശേഷം ഞങ്ങൾ വൃശ്ചികത്തിൽ തുടരുന്നു.

വൃശ്ചികം എവിടെ നിന്നാണ് ഉത്ഭവിച്ചത്?

വൃശ്ചികം രൂപപ്പെടുന്ന നക്ഷത്രങ്ങളുടെ ചിത്രം ഇതാ. നക്ഷത്രങ്ങളുടെ ഈ ഫോട്ടോയിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു തേളിനെ കാണാൻ കഴിയുന്നുവോ? അതിന് നിങ്ങൾക്ക് ധാരാളം ഭാവന ആവശ്യമാണ്!

വൃശ്ചിക നക്ഷത്രങ്ങളുടെ ഫോട്ടോ. നിങ്ങൾക്ക് ഒരു തേളിനെ കാണാൻ കഴിയുന്നുവോ?

 ‘വൃശ്ചികത്തിലെ‘ നക്ഷത്രങ്ങളെ വരികളുമായി ബന്ധിപ്പിച്ചാലും തേളിനെ കാണാൻ പ്രയാസമാണ്. എന്നാൽ ഈ അടയാളം മനുഷ്യചരിത്രത്തിൽ നമുക്കറിയാവുന്നിടത്തോളം കാലം പിന്നോട്ട് പോകുന്നു.

വരികളാൽ ബന്ധിപ്പിച്ച വൃശ്ചിക നക്ഷത്രസമൂഹം. ഉയർത്തിയ വാൽ വ്യക്തമാണ്. എന്നാൽ ഇത് ഒരു തേളാണെന്നും കൊളുത്തല്ലെന്നും എങ്ങനെ അറിയാം?

ഈജിപ്തിലെ 2000 വർഷത്തിലേറെ പഴക്കമുള്ള ഡെൻഡെര ക്ഷേത്രത്തിലെ രാശിചക്രത്തിൽ തേളിന്റെ പ്രതിച്ഛായ ചുവന്ന നിറത്തിൽ വട്ടമിട്ടിരിക്കുന്നു

പുരാതന ഈജിപ്ഷ്യൻ ഡെൻഡെറ രാശിചക്രത്തിലെ വൃശ്ചികം

നാഷണൽ ജിയോഗ്രാഫിക് സോഡിയാക് പോസ്റ്റർ തെക്കൻ അർദ്ധഗോളത്തിൽ കാണുന്നതുപോലെ വൃശ്ചികം കാണിക്കുന്നു. നാഷണൽ ജിയോഗ്രാഫിക് സ്കോർപിയോ രൂപപ്പെടുന്ന നക്ഷത്രങ്ങളെ വരികളുമായി ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, ഈ നക്ഷത്രസമൂഹത്തിൽ ഒരു തേളിനെ ‘കാണാൻ’ പ്രയാസമാണ്.

നാഷണൽ ജിയോഗ്രാഫിക് സോഡിയാക് പോസ്റ്ററിൽ വൃശ്ചികം വിവരിച്ചിരിക്കുന്നു

മുമ്പത്തെ നക്ഷത്രരാശികളെപ്പോലെ തന്നെ, അടിക്കുവാൻ നിൽക്കുന്ന ഒരു തേളിന്റെ അടയാളം ആദ്യം നക്ഷത്രങ്ങളിൽ കണ്ടില്ല. മറിച്ച്, അടിക്കുന്ന തേളിനെക്കുറിച്ചുള്ള ആശയം ആദ്യം വന്നു. ആദ്യത്തെ ജ്യോതിഷികൾ ഈ ആശയം നക്ഷത്രങ്ങൾക്ക് നൽകി. പൂർവ്വികർക്ക് അവരുടെ കുട്ടികൾക്ക് വൃശ്ചികം  ചൂണ്ടിക്കാണിക്കുവാനും അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കഥ പറയുവാനും സാധിച്ചു.

പുരാതന രാശിചക്രം കഥ

രാശിചക്രങ്ങൾ എല്ലാം ചേർന്ന് ഒരു കഥ സൃഷ്ടിക്കുന്നു – നക്ഷത്രങ്ങൾക്കൊപ്പം എഴുതിയ ഒരു ജ്യോതിഷ കഥ. പന്ത്രണ്ടിലെ മൂന്നാമത്തെ കുണ്ഡലിയാണ് വൃശ്ചികം. സൃഷ്ടാവ് ഈ നക്ഷത്രരാശികളെ അടയാളപ്പെടുത്തിയിരുന്നുവെന്ന് പുരാതന കാലത്തെ ബൈബിൾ പ്രസ്താവിച്ചതായി നാം കണ്ടു. മനുഷ്യചരിത്രത്തിന്റെ ആരംഭം മുതൽ രചിച്ച അവന്റെ കഥയാണിത്. ആദ്യ മനുഷ്യർ വായിച്ചിരുന്ന ഈ ജ്യോതിഷ കഥയാണ് രാശിചക്ര കഥയായി നമുക്ക് ഇപ്പോൾ അറിയാവുന്നത്.

അതിനാൽ നിങ്ങളുടെ ദൈനംദിന തീരുമാനങ്ങളെ ഭാഗ്യം, ആരോഗ്യം, സ്നേഹം, ഭാഗ്യം എന്നിവയിലേക്ക് നയിക്കാനുള്ള ജാതകം ആയിരുന്നില്ല യഥാർത്ഥ രാശിചക്രം. സൃഷ്ടാവിന്റെപദ്ധതി രേഖപ്പെടുത്തുന്ന  തന്റെ ഗൈഡാണ് ഇത്, ഇതിനാൽ ആളുകൾ എല്ലാ രാത്രിയും ഇത് കാണുകയും ഓർമ്മിക്കുകയും ചെയ്യും. കന്നിയിൽ നിന്നുള്ള വിത്തിന്റെ വാഗ്ദാനത്തോടെയാണ് കഥ ആരംഭിച്ചത്. നമ്മുടെ പ്രവൃത്തികളുടെ സന്തുലിതാവസ്ഥ സ്വർഗ്ഗരാജ്യത്തിന് വളരെ ഭാരം കുറഞ്ഞതാണെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ച തുലാമിന്റെ തുലാസ്സുമായി ഇത് തുടർന്നു,. ഞങ്ങളുടെ ലഘു പ്രവർത്തികൾ വീണ്ടെടുക്കുന്നതിന് ഒരു മറുവില നൽകണം.

പുരാതന രാശിചക്രത്തിലെ വൃശ്ചിക കുണ്ഡലി

എന്നാൽ ആരാണ് ഈ വില കൊടുക്കണം എന്ന് ആവശ്യപ്പെടുന്നത്? സ്കോർപിയോ നമ്മെ കാണിക്കുകയും കന്നിയുടെ സന്തതിയും തേളും തമ്മിലുള്ള സ്വർഗ്ഗീയ സംഘട്ടനം വൃശ്ചികം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ഈ പൊരുത്തക്കേട് മനസിലാക്കാൻ വൃശ്ചികവും അതിന്റെ ഡെക്കാനും (അതിനോടൊപ്പം ബന്ധിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന ഒരു നക്ഷത്രകൂട്ടം) ഒഫിയൂച്ചസും കാണണം.

വൃശ്ചികം, ഒഫിയൂച്ചസ് നക്ഷത്രസമൂഹങ്ങൾ. മോസസ് ആന്റ് ജിയോളജിയുടെ 1886 പതിപ്പിൽ നിന്ന് (സാമുവൽ കിൻസ്, ലണ്ടൻ).

ഭീമാകാരനായ ഒരു തേൾ (വൃശ്ചികം) ശക്തനായ ഒരു മനുഷ്യന്റെ (ഒഫിയൂച്ചസ്) കുതികാലിൽ കുത്തുവാൻ ശ്രമിക്കുന്നു  അതേസമയം ഒഫിയൂച്ചസ് തേളിനെ ചവിട്ടുകയും അപ്പോൾ തന്നെ ചുറ്റി വരിഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഒരു സർപ്പത്തോട് മല്ല് പിടിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഈ ഭീമാകാരമായ തേൾ കോപത്തോടെ തന്റെ വാൽ ഉയർത്തി മനുഷ്യന്റെ കാലിൽ കടിക്കുവാൻ തയ്യാറാണ്. ഈ പോരാട്ടം മരണത്തോടുള്ളതാണെന്ന് ഈ അടയാളം നമ്മോട് പറയുന്നു. നീതിയുടെ തുലാസായ തുലാമിൽ നിന്നുള്ള  മോചനദ്രവ്യം നൽകുന്നതിനുള്ള പണമടയ്ക്കലിന്റെ സ്വഭാവം വൃശ്ചികത്തിൽ നിന്ന് നാം പഠിക്കുന്നു. വൃശ്ചികവും സർപ്പവും (സെർപൻസ്) സാത്താൻ എന്ന ഒരേ എതിരാളിയുടെ രണ്ട് ചിത്രങ്ങളാണ്.

നക്ഷത്രങ്ങളിലെ ഈ അടയാളം തുടക്കത്തിൽ മനു / ആദാമിനു നൽകിയ വാഗ്ദാനവും  കന്നിയുടെ സന്തതിയെക്കുറിച്ച് യഹോവ സർപ്പത്തോട് പറഞ്ഞതും ആവർത്തിക്കുകയും ഉല്‌പത്തിയിൽ രേഖപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു.

15ഞാൻ നിനക്കും സ്ത്രീക്കും നിന്റെ സന്തതിക്കും അവളുടെ സന്തതിക്കും തമ്മിൽ ശത്രുത്വം ഉണ്ടാക്കും. അവൻ നിന്റെ തല തകർക്കും; നീ അവന്റെ കുതികാൽ തകർക്കും. 

ഉല്പത്തി 3:15

ക്രൂശീകരണത്തിൽ തേൾ യേശുവിന്റെ കുതികാൽ അടിച്ചു, എന്നാൽ മൂന്നു ദിവസത്തിനുശേഷം യേശു മരണത്തിൽ നിന്ന് ഉയിർത്തെഴുന്നേറ്റപ്പോൾ തേളിന് മാരകമായ തോൽവി നേരിട്ടു. വൃശ്ചികം, ഒഫിയൂച്ചസ്, സെർപൻസ് എന്നിവ ഇത് വളരെ മുമ്പുതന്നെ മുൻകൂട്ടിപ്പറഞ്ഞിരുന്നു.

മറ്റുള്ളവർ ഓർമ്മിക്കുന്ന വൃശ്ചികമായുള്ള പോരാട്ടം

തോട്ടത്തിൽ തുടങ്ങി ക്രൂശിൽ അവസാനിച്ച ഈ വാഗ്ദത്ത സംഘർഷത്തെ അവർ ഓർക്കുന്നുവെന്ന് പുരാതന സംസ്കാരങ്ങൾ കാണിച്ചു.

ആദാമിന്റെയും ഹവ്വായുടെയും സർപ്പത്തിന്റെയും പ്രലോഭനം കാണിക്കുന്ന ബി.സി.ഇ 2200-ലെ ബാബിലോണിയൻ മുദ്ര ബ്രിട്ടീഷ് മ്യൂസിയത്തിൽ
പുരാതന ഈജിപ്ഷ്യൻ മരിച്ചവരുടെ പുസ്തകത്തിൽ സർപ്പത്തിന്റെ തല തകർക്കുന്നു

പുരാതന ഈജിപ്തുകാരും ബാബിലോണിയരും പറുദീസയിലെ ഈ സംഭവങ്ങളെയും സർപ്പത്തിന്റെ തല തകർക്കുമെന്ന വാഗ്ദാനവും എങ്ങനെ ഓർമിച്ചുവെന്ന് ഈ രണ്ട് ചിത്രങ്ങളും കാണിക്കുന്നു. പുരാതന ഗ്രീക്കുകാർ വൃശ്ചികത്തിലൂടെ ഇത് ഓർമ്മിച്ചു.

ഒഫിയൂച്ചസ് എന്ന നക്ഷത്രചിഹ്നം നിങ്ങൾക്ക് കണ്ടെത്താനാകും: അതിനാൽ തലയ്ക്ക് താഴെയായി തിളങ്ങുന്ന തോളിൽ തിളങ്ങുന്നു. … അവന്റെ കൈകൾ… ഒഫിയൂച്ചസിന്റെ അരക്കെട്ടിനെ ചുറ്റിപ്പിടിക്കുന്ന സർപ്പത്തെ മുറുകെ പിടിക്കുന്നു, പക്ഷേ, കാലുകൾ രണ്ടും നന്നായി സജ്ജീകരിച്ച് അയാൾ ഒരു വലിയ രാക്ഷസനെ ചവിട്ടിമെതിക്കുന്നു, തേളിനെപ്പോലും, കണ്ണിലും നെഞ്ചിലും നിവർന്നുനിൽക്കുന്നു..

പുറപ്പാട് നാലാം നൂറ്റാണ്ടിലെ ഗ്രീക്ക് കവിയെ ഉദ്ധരിച്ച അരാറ്റസ്

കൊറോണ ബോറിയാലിസിലെ സെർപൻസും കിരീടവും

വൃശ്ചികവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട മൂന്നാമത്തെ ഡെക്കാൻ കൊറോണ ബോറാലിസ് ആണ് – ഇത് ഒഫിയൂച്ചസിനും സെർപൻസിനും മുകളിൽ വച്ചിരിക്കുന്ന ഒരു കിരീടമാണ്. മൂന്ന് വൃശ്ചിക ഡെക്കാനുകളുടെ ഒരുമിച്ച് കാണിച്ചിരിക്കുന്ന ഒരു സാധാരണ ജ്യോതിഷ ചിത്രം നിരീക്ഷിക്കുക.

ഒഫിയൂച്ചസും സർപ്പനും കൊറോണ ബോറിയാലിസ് – കിരീടം നോട്ടമിടുന്നു

ഒഫിയൂക്കസും സെർപൻസും കൊറോണ ബോറാലിസ് എന്നറിയപ്പെടുന്ന നക്ഷത്രസമൂഹത്തെ, അതായത് കിരീടത്തെ നോക്കുന്നു. വാസ്തവത്തിൽ, ഈ രണ്ടുപേരും ഈ കിരീടത്തിനായി പോരാടുകയാണ്, കൊറോണ ബോറാലിസ് പിടിച്ചെടുക്കാൻ സെർപൻസ് ശ്രമിക്കുന്നതായി നമുക്ക് കാണാം.

സർപ്പ (സെർപൻസ്) നക്ഷത്രസമൂഹം കിരീടത്തിനായി – കൊറോണ ബോറാലിസിനായി അടുക്കുന്നു

കിരീടം എടുക്കാൻ സെർപൻസ് ശ്രമിക്കുന്നു. ഇവർ രണ്ടും തമ്മിലുള്ള സംഘട്ടനത്തിന്റെ സ്വഭാവം വ്യക്തമാക്കുന്നു. ഇത് മരണത്തോടുള്ള പോരാട്ടം മാത്രമല്ല, ഭരണത്തിനും ആധിപത്യത്തിനുമുള്ള പോരാട്ടം കൂടിയാണ്. കിരീടത്തിനായി സർപ്പവും ഒഫിയൂച്ചസും യുദ്ധം ചെയ്യുന്നു.

വൃശ്ചികത്തിൽ നിങ്ങൾക്കും എനിക്കും ഒരു കഥ

വൃശ്ചികം ഒരു പ്രത്യേക സമയത്ത് ജനിച്ചവർക്ക് മാത്രമല്ല, എല്ലാ ആളുകൾക്കും വേണ്ടിയുള്ളതാണ്. ഇത് കൂടുതൽ സമ്പത്തിലേക്കോ സ്നേഹത്തിലേക്കോ ഒരു വഴികാട്ടിയല്ല, മറിച്ച് നമ്മുടെ ലഘു പ്രവൃത്തികളിൽ നിന്ന് നമ്മെ വീണ്ടെടുക്കുന്നതിനും മരണത്തോട് ഒരു വലിയ പോരാട്ടം പോരാടി വിജയിക്ക് ഭരിക്കുവാനുള്ള അവകാശത്തിനായും നമ്മുടെ സൃഷ്ടാവ് എത്രത്തോളം മുന്നോട്ട് പോകുമെന്ന് ഓർമ്മിപ്പിക്കാൻ പുരാതന കാലം മുതൽ ആളുകളെ ഇത് സഹായിച്ചു. ‘ഭരണാധികാരി’ യഥാർത്ഥത്തിൽ ‘ക്രിസ്തു’ എന്നതിന്റെ അർത്ഥമാണ്.

പുരാതന വൃശ്ചിക ജാതകം

ഹൊറൊസ്കോപ്പ എന്ന ഇംഗ്ലീഷ് പദം ഗ്രീക്ക് പദമായ ‘ഹൊറോ’ (മണിക്കൂർ) ൽ നിന്ന് വരുന്നതും പ്രവചന രചനകൾ നമുക്ക് പ്രധാനപ്പെട്ട മണിക്കൂറുകളെ അടയാളപ്പെടുത്തുന്നതിനാലും, അവരുടെ വൃശ്ചിക ‘മണിക്കൂർ’ നമുക്ക് ശ്രദ്ധിക്കാം. വൃശ്ചിക ഹോറോ:

 31ഇപ്പോൾ ഈ ലോകത്തിന്റെ ന്യായവിധി ആകുന്നു; ഇപ്പോൾ ഈ ലോകത്തിന്റെ പ്രഭുവിനെ പുറത്തു തള്ളിക്കളയും. 32ഞാനോ ഭൂമിയിൽനിന്ന് ഉയർത്തപ്പെട്ടാൽ എല്ലാവരെയും എങ്കലേക്ക് ആകർഷിക്കും എന്ന് ഉത്തരം പറഞ്ഞു. 33ഇതു താൻ മരിപ്പാനുള്ള മരണവിധം സൂചിപ്പിച്ചു പറഞ്ഞതത്രേ. 

30ഞാൻ ഇനി നിങ്ങളോടു വളരെ സംസാരിക്കയില്ല; ലോകത്തിന്റെ പ്രഭു വരുന്നു; അവന് എന്നോട് ഒരു കാര്യവുമില്ല. 

യോഹന്നാൻ 12:31-33, 14:30

 ‘ഇപ്പോളാകുന്നു സമയം’ എന്ന് പ്രസ്താവിച്ചതിൽ നിന്ന് യേശു നമുക്കായി ഈ ‘ഹോറോ’ അടയാളപ്പെടുത്തി. ആരാണ് ഭരിക്കുകയെന്ന തർക്കത്തെക്കുറിച്ച് വൃശ്ചികം നമ്മോട് പറയുന്നു. അതിനാൽ യേശു സാത്താനെ ‘ഈ ലോകത്തിന്റെ പ്രഭു’ എന്ന് വിളിക്കുന്നു, ആ സമയത്ത് യേശു അവനെ നേരിടാൻ വരികയായിരുന്നു. നമ്മുടെ പ്രവൃത്തികളുടെ സന്തുലിതാവസ്ഥ ലഘുവായതിനാൽ സാത്താൻ നമ്മെയെല്ലാം പിടിച്ചിരിക്കുന്നു. എന്നാൽ യേശു ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ പറഞ്ഞു, അവന് ‘എന്റെഹ് മേൽ അധികാരമില്ല‘, അതായത് പാപത്തിന്റെയും മരണത്തിന്റെയും ശക്തിക്ക് അവന്റെ മേൽ അധികാരമില്ല. ഈ രണ്ട് എതിരാളികളും പരസ്പരം അഭിമുഖീകരിക്കുന്നതിനാൽ ആ ഹോറോ ഈ പ്രസ്താവന പരീക്ഷിക്കും.

നിങ്ങളുടെ വൃശ്ചിക വായന

ഇനിപ്പറയുന്ന മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശം ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് ഇന്ന് വൃശ്ചിക ജാതകം വായന പ്രയോഗിക്കാൻ കഴിയും.

നിങ്ങൾ ആരെയെങ്കിലും സേവിക്കണമെന്ന് വൃശ്ചികം നമ്മോട് പറയുന്നു. നിങ്ങളുടെ ഹൃദയത്തിന്റെ കിരീടത്തിന് മറ്റൊരാൾക്ക് അവകാശവാദമുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ ഹൃദയത്തിന്റെ കിരീടത്തിന് ആത്യന്തിക അവകാശവാദം ഉന്നയിക്കുന്നത് ഒരു കാമുകനോ പങ്കാളിയോ ബന്ധമോ അല്ല. അത് ഒന്നുകിൽ ‘ഈ ലോകത്തിന്റെ പ്രഭു’ അല്ലെങ്കിൽ ‘ക്രിസ്തു’ – ദൈവരാജ്യം ഭരിക്കുന്നവൻ ആയിരിക്കും. നിങ്ങളുടെ കിരീടം ആരുടേതാണെന്ന് ഇപ്പോൾ ഉറപ്പ് വരുത്തുക. നിങ്ങളുടെ ജീവൻ രക്ഷിക്കാനാണ് നിങ്ങൾ ജീവിക്കുന്നതെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ കിരീടം ‘ഈ ലോകത്തിന്റെ പ്രഭുവിന്’ നൽകി, ഇതിലൂടെ നിങ്ങളുടെ ജീവൻ നഷ്ടപ്പെടും. വൃശ്ചികത്തിന്റെ സ്വഭാവവിശേഷങ്ങൾ കൊല്ലുക, മോഷ്ടിക്കുക, നശിപ്പിക്കുക എന്നിവയാണ്, നിങ്ങളുടെ കിരീടം അവനുണ്ടെങ്കിൽ അയാൾ നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമല്ല.

യേശു വ്യക്തമായി പഠിപ്പിച്ചതുപോലെ നിങ്ങൾ ‘മാനസാന്തരപ്പെടേണ്ടതുണ്ടോ’ എന്ന് സ്വയം പരിശോധിക്കുക. ഇത് എന്താണ് അർത്ഥമാക്കുന്നത് എന്നതിനെക്കുറിച്ച് മികച്ച ആശയം ലഭിക്കുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് ചില നല്ല ഉദാഹരണങ്ങൾ കണ്ടെത്താൻ കഴിയും. ഗ്രഹങ്ങളല്ല നിങ്ങളുടെ ഹൃദയമാണ് നിങ്ങൾക്ക് ഫലം നിർണ്ണയിക്കുന്നത്. പിന്തുടരേണ്ട നല്ല ഉദാഹരണങ്ങൾ വിശുദ്ധന്മാരെയല്ല, മറിച്ച് മാനസാന്തരപ്പെട്ട സാധാരണ സ്വഭാവമുള്ള സാധാരണക്കാരെയാണ്. പശ്ചാത്താപം ആഴ്ചയിലെ ഏത് ദിവസവും ഉണ്ടാകാം , ഒരുപക്ഷേ അത് ഒരു ശീലമാക്കി മാറ്റി ദിവസേന ചെയ്യണം.

കൂടാതെ രാശിചക്രത്തിലൂടെയും

വൃശ്ചികത്തിലേക്കും ആഴത്തിൽ

രണ്ട് വലിയ എതിരാളികൾ തമ്മിലുള്ള പോരാട്ടത്തിന്റെ കഥ ധനു രാശിയിൽ തുടരുന്നു. പുരാതന ജ്യോതിഷ കഥയുടെ അടിസ്ഥാനം ഇവിടെ മനസിലാക്കുക. കന്നിയിൽ നിന്നാണ് കഥ ആരംഭിച്ചത്.

എന്നാൽ വൃശ്ചികത്തെക്കുറിച്ചുള്ള രേഖാമൂലമുള്ള എഴുത്തുകളിൽ കൂടുതൽ ആഴത്തിൽ പോകാൻ കാണുക

സോഡിയാക് അധ്യായങ്ങളുടെ PDF ഒരു പുസ്തകമായി ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *